Ajaribu kufungua mlango wa ndege ikiwa angani, asema Mungu alimwambia

Mwanamke mmoja nchini Marekani katika jimbo la Ohio alizua tafrani ndani ya ndege ikiwa angani baada ya kufanya jaribio la kufungua mlango wa ndege akisema kuwa ni Yesu alimjia na kumtaka kufanya hivyo.


Kulingana na runinga ya ABC, ndege hiyo ilikuwa inatoka jimbo la Texas huko Houston kuelekea Ohio mwanamke huyo alipojaribu kufanya kufuru kama hiyo ya hatari.


“Mwanamke mmoja aliyekuwa kwenye ndege ya kuelekea Ohio akitoka Houston aliwaambia abiria kwamba Yesu alimwambia afungue mlango wa ndege baada ya kuondoka kwenye Uwanja wa Hobby Airport, kulingana na nyaraka za mahakama. Safari ya ndege ya Jumamosi ilibidi igeuzwe kutoka kwenye njia yake ya awali na ilielekezwa upya hadi Little Rock, Arkansas, baada ya mwanamke huyo kuwasilisha tabia mbaya, kulingana na FBI,” ABC waliripoti.


Wahudumu wa ndege walisema Elom Agbegninou mwenye umri wa miaka 34 alijaribu kuvuta mpini wa njia ya kutoka wakati wa safari ya Kusini Magharibi kuelekea Columbus, Ohio, kulingana na hati.


Mashahidi waliambia mamlaka kwamba kabla ya tukio hilo, Agbegninou aliripotiwa kuwauliza wahudumu wawili wa ndege kama angeweza kuchungulia dirishani kwa kiti cha kuruka. Wakati huu, ndege ilikuwa futi 37,000 angani wakati Agbegninou alipojaribu kufungua mlango lakini aligombana.


Agbegninou alikuwa akielekea Maryland kukaa na rafiki wa familia ambaye alikuwa mchungaji. Agbegninou anashtakiwa kwa kushambulia baharini na mamlaka ya eneo na kuingilia wafanyakazi wa ndege na wahudumu.


JIUNGE NA EDMO BLOG SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Edmo Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDMO BLOG | Edwinmoshi Official Blog | Designed By Peruzibongo