Wafanyabiashara Makete wafunga biashara zao leo...wamfuata Mkurugenzi Mtendaji wa wilaya

Wafanyabiashara wa Makete mjini Mkoani Njombe wamefunga biashara zao tangu asubuhi ya leo na kwenda kwenya kikao na mkurugenzi wa halmashauri ya Makete wakilalamikia utozwaji wa ushuru wa huduma (service Levy) pamoja na kodi kuwa ni kwa kiwango kikubwa

Hadi tunaingia mitamboni saa nane kamili mchana bado kikao hicho kinaendelea na hizi hapa ni picha za kikao hicho
 Kikao kikiendelea




Wengine walikaa nje ya ukumbi


JIUNGE NA EDMO BLOG SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Edmo Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDMO BLOG | Designed By Peruzibongo