WANACHUO UDOM WAJIHUSISHA NA UKAHABA BAADA YA KUKOSA MIKOPO


Rais wa Serikali ya wanafunzi katika chuo kikuu cha Dodoma Udom Masatu Kyabwene amekiri kuwepo kwa idadi kubwa ya wanafunzi wa vyuo vya elimu ya juu Dodoma kujihusisha na biashara ya ukahaba kutokana na kukosa mikopo.

Alitoa taarifa hiyo kutokana na kuwepo kwa taarifa ya kuwepo kwa wanafunzi wanaojihusisha na biashara za ukahaba katika kumbi mbalimbali za starehe.

“Kuna baadhi ya wanafunzi chuoni kwangu wana maisha magumu sana kutokana na kukosa mkopo,wakati mwingine wananifuata mimi na kunielezea shida zao ili niwasaidie,wengine ni yatima hawana baba wala mama wa kuwalipia ada,siyo siri maisha ya wanafunzi hawa ni magumu sana”alisema.

Alisema anachofahamu wanaofanya biashara hiyo si wanafunzi wa Udom pekee bali ni wote wanaotoka katika vyuo mbalimbali Mkoani humo na hata sehemu nyingine hapa nchini.


JIUNGE NA EDMO BLOG SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Edmo Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDMO BLOG | Designed By Peruzibongo