MBUNGE NIMROD MKONO ANUSURIKA KIPIGO KUTOKA KWA WANANCHI

Mbunge wa Musoma vijijini Nimrod Mkoano wa Chama cha CCM juzi alinusurika kupigwa na wananchi wa tarafa ya Kiagata baada ya kuonekana akifanya kampeni na kuhamasisha wananchi kuchagua chama chake.

Kitendo hicho cha mkono kuonekana akifanya mazungumzo na vikundi vya watu mbalimbali waliokua maeneo ya kupigia kura kulifanya wananchi kuanza kumhoji kama muda huo ni wa kampeni ama kupigakura.

Hali ilizidi kuwa mbaya baada ya wananchi kuzidi kumsonga kitendo kilichofanya ashindwe kujitetea kutokana na umati wa wananchi ambao walianza kumzomea.

Mwenyekiti mstaa wa kijiji cha Sirori Simba Alexender alisema Mkono alifika eneo hilo akiwa na gari lake na kuanza kuzungumza na wananchi katika vikundi mbalimbali hali iliyofanya watu kuanza kumnung’unikia na kudhani amekuja kwa nia ya kufanya kampeni.


JIUNGE NA EDMO BLOG SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Edmo Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDMO BLOG | Designed By Peruzibongo