Kikwete awakumbuka wananchi wake

Mbunge wa Chalinze (CCM) Mhe. Ridhiwani Kikwete amefunguka na kumshukuru Rais mstaafu wa awamu ya nne Mzee Jakaya Kikwete na mkewe wake kwa kuweza kuchangia mifuko 300 ya saruji kwa ajili ya ujenzi wa Zahanati na Nyumba za walimu

Ridhiwani ametoa salamu hizo za pongezi kwa Mzee Kikwete na Mama Salma wakati alipokuwa anazungumza katika mkutano wake na wananchi wa Jimbo la Chalinze eneo la Kibindu.
"Maaara Paap. Mbunge wa Zamani/Mkulima kaibuka Mkutanoni.Tunamshukuru sana Mh. Raisi Mstaafu na Mama Salma Kikwete kwa mchango wao wa mifuko 300 ya Cement itakayofanikisha umaliziaji wa jengo la Zahanati ya Kijiji cha Kwakonje na Nyumba ya walimu",amesema Ridhiwani.
Kwa upande mwingine, Mzee Kikwete tokea amalize muda wake wa kuongoza madarakani amekuwa akiendesha maisha yake kutumia kilimo pamoja na ufugaji wa mifugo mbalimbali.


JIUNGE NA EDMO BLOG SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Edmo Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDMO BLOG | Designed By Peruzibongo