Updates: Idadi ya waliokufa kwenye ajali ya basi la Simba Mtoto huko Tanga hii leo

‪#‎Updates‬:Watu 11 wamefariki na wengine 29 kujeruhiwa baada ya basi la simba mtoto lililokuwa likitokea tanga kuelekea jijini dar es salaam kugongana na lori katika eneo la Tanga Mlima

Ajali hiyo imehusisha Basi la Simba Video na Lori na inaelezwa kwamba madereva wote pamoja na utingo wa magari yote mawili wamepoteza maisha 

Kamanda wa polisi mkoa wa Tanga Mihayo Msikhela amesema ajali hiyo imesababishwa na uzembe wa dereva wa lori aliyesinzia wakati akiwa barabarani

TAARIFA ZAIDI TUTAWALETEA:


JIUNGE NA EDMO BLOG SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Edmo Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDMO BLOG | Designed By Peruzibongo