Breaking news kutoka Baraza la Madiwani Makete muda huu

Baraza la madiwani halmashauri ya wilaya ya Makete hii leo limeazimia kuvunja rasmi mkataba wake na mkusanyaji mapato ya halmashauri hiyo

Hayo yametokea hii leo katika baraza la madiwani baada ya kuonekana anakiuka mkataba wake na halmashauri kuendelea kupata hasara katika ukusanyaji wa mapato

Mwenyekiti wa halmashauri hiyo Mh Egnatio Mtawa ameiagiza bodi ya zabuni kukaa mara moja na kuona halmashauri itatakiwa kufanya nini ili mkataba huo uvunjwe mara moja bila kuathiri halmashauri


JIUNGE NA EDMO BLOG SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Edmo Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDMO BLOG | Designed By Peruzibongo