Kamanda wa Polisi Mkoa wa Singida, Thobias Sedoyeka
amesema Jeshi la Polisi Mkoani humo wanamshikilia mwanamke mmoja
anayetuhumiwa kusababisha kifo cha mtoto wa mwaka mmoja na mama wa mtoto
huyo kulazwa baada ya kunywa pombe ya ‘mturuku’ nyumbani kwa mtuhumiwa huyo.
Kamanda huyo amesema mwanamke huyo mtuhumiwa, Anastazia Kadama
aliandaa pombe hiyo ya kienyeji na kuwaalika majirani kumsaidia kulima
shamba lake, lakini ikashindikana kwenda kulima kutokana na mvua kubwa
kunyesha.
Kutokana na kuhofu pombe hiyo kuharibika aliamua kuigawa kwa watu ili wainywe bure ikiwemo mama ambaye mtoto wake alifariki, Magdalena Muna.
Magdalena aliionja pombe hiyo na
kumuonjesha mtoto wake, alianza kutapika na kuharisha, wakiwa njiani
kuelekea Hospitali mtoto huyo alifariki.
JIUNGE NA EDMO BLOG SASA
Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Edmo Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube
Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi