WAGONJWA WA TUMBO LA UZAZI, KIUNO, MGONGO NA MENGINE MENGI TIBA YA MADAWA YATOKANAYO NA MIMEA ASILIA HII HAPA..! MSHINDWE WENYEWE


KWA mujibu wa DR.PYELA ISSA akizumza na Website ya Masai Nyotambofu alisema kwamba moja kati ya tiba anazotoa ni tiba ya matumbo ya uzazi kwa kina baba na kina mama, Hakuishia hapo bali aliendelea kusema kwamba hata kwa wanaosumbuliwa na maradhi ya mgongo na kiuno yani viungo kwa ujumla vyote hivyo ana uwezo mkubwa wa kukabiliana navyo. Cha ajabu ni kwamba doctor huyu ana uwezo wa kukueleza matatizo yako kokote uliko kwa njia ya simu ya kiganjani ila umtajie jina lako la ukweli, kwa uhakika zaidi piga simu namba +255 658 779 540 au +255 688 779 540 au +255 769 604 506 DR. PYELA ISSA ana
patikana Chanika Jijini Dar Es Salaam.


HATI YA DR. PYELA ISSA hio hapo juu.


Taswira ya CLINIC ya DR. PYELA ISSA.

Mawasiliano yake hayo hapa juu

Mlango wa kuingilia katika chumba cha madawa.


BAADHI ya madawa yanayotokana na mimea anayoandaa DR. PYELA ISAA ndio haya.


JIUNGE NA EDMO BLOG SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Edmo Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDMO BLOG | Designed By Peruzibongo