UJENZI WA BARABARA NNE ENEO LA KIVUKONI FRONT DAR

Kampuni ya Strabag imeanza ujenzi wa barabara ya njia nne katika eneo la Kivukoni Front ambalo lina ofisi mbalimbali za Serikali.   Ujenzi huo ulianza jana tarehe 30 Oktoba, 2013. Kwa mujibu wa wajenzi, ujenzi huo utaunganisha Barabara za Kilwa na Morogoro. Aidha inaelezwa kuwa maegesho ya magari yatakuwepo pembezoni mwa barabara  upande wa bahari  ujenzi ukiisha,lakini kwa sasa watu wanapaki maeneo mengine ya mjini.Picha zote na "Bella"


JIUNGE NA EDMO BLOG SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Edmo Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDMO BLOG | Designed By Peruzibongo