JUMUIYA YA WAISLAM WA MADHEHEBU YA SHIA, WAJITOKEZA KUCHANGIA DAMU MUHIMBILI

Jumuiya ya Waislam wa madhehebu ya Shia ambao wanaadhimisha Siku ya Ashura kukumbuka kifo cha mjukuu wa Mtume pamoja na jumuiya ya Patel Samaj za jijini Dar es Salaam jana zimejitokeza kwa ajili ya kuchangia damu kusaidia kukidhi mahitaji kwa wagonjwa katika hospitali ya Taifa ya Muhimbili jijini Dar es Salaam.

Akizungumza wakati wa zoezi la utoaji damu, Afisa uhamasishaji Damu Salama Bwana Lucas Michael amesema zoezi hilo ni mchango mkubwa kutoka wanajumuiya hizo katika kukabiliana na upungufu wa damu kwenye Benki ya Damu na kwamba katika zoezi hilo walitarajia kukusanya lita 300 hadi 400.

Bwana Michael amewahamasisha wananchi wengine wajitokezee katika zoezi la utoaji damu kitaifa linalotarajiwa kuanza Jumatano Novemba 13 nchini kote.


JIUNGE NA EDMO BLOG SASA

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook,Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Edmo Blog Pekee!, kujiunga bonyeza hapa>>>Youtube

Tupe Maoni Yako lakini Usiandike Matusi



 
© Copyright EDMO BLOG | Designed By Peruzibongo